Thông số kỹ thuật máy hút bụi công nghiệp Clepro X2/70
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | X2/70 |
| Thương hiệu | Clepro – Ý |
| Công suất | 3600W |
| Dung tích | 70 lít |
| Chất liệu | Inox |
| Chiều dài dây điện | 8 m |
| Lưu lượng khí | 195 l/s |
| Trọng lượng | 24.2 kg |
| Điện áp | 220V |











